Tabbas, yana da daraja siyan. Wuri mai sassauƙa kamar wuyan hannu yana da rauni a zahiri kuma yana da rauni a cikin kwanciyar hankali, don haka sau da yawa yana samun rauni. Gabaɗaya masu gadin wuyan hannu sun kasu kashi biyu: ƙarfi da kariya. Masu gadin wuyan hannu suna da manyan ayyuka guda biyu: ɗaya shine ɗaukar gumi, ɗayan kuma shine samar da kwanciyar hankali. Mafi kyawun kwanciyar hankali da sassaucin wuyan hannu, mafi muni da sassauci. Wasanni irin su wasan tennis da badminton suna buƙatar babban sassauci, don haka kariyar wuyan hannu sun dace da wasanni kawai, ba dacewa ba. Ƙarfin irin ƙarfin hannu an tsara shi musamman don dacewa, yana sadaukar da sassauci don kawo tallafi da kwanciyar hankali, wanda zai iya guje wa rauni ko ɓoyayyen rauni wanda ya haifar da horo mai ɗaukar nauyi.
Idan kuna son buga wasan ƙwallon kwando, kuna iya sa masu gadin wuyan hannu, ƙwanƙolin gwiwa da masu gadin idon sawu. Idan kuna buga wasan ƙwallon ƙafa, baya ga kariyar gwiwa da ƙafar ƙafa, zai fi kyau ku sanya rigar ƙwanƙwasa, saboda tibia ita ce mafi rauni a cikin ƙwallon ƙafa. Abokin da ke sha'awar wasan tennis, badminton da wasan tennis, tabbas zai ji ciwo a gwiwar gwiwarsa idan ya buga baya. Ko da ya sanya kariyar gwiwar hannu, zai yi zafi. Masana sun gaya mana cewa ana kiran wannan da sunan " gwiwar hannu na wasan tennis". Bugu da ƙari, gwiwar hannu na wasan tennis ya fi girma a lokacin bugun ƙwallon, kuma haɗin gwiwar wuyan hannu zai ji ciwo saboda ƙwayar tsoka. Bayan an kare haɗin gwiwar gwiwar hannu, haɗin gwiwar wuyan hannu ba shi da kariya. Kowa ya san cewa yana buƙatar shimfiɗawa lokacin wasa, don haka gwiwar hannu yana da sauƙi a ji rauni.
Lokacin kunna wasan tennis, kuna buƙatar mikewa da ƙarfi. Idan haɗin gwiwar gwiwar gwiwar hannu yana jin zafi sosai, zai fi kyau ka sa kariyar wuyan hannu. Lokacin zabar masu gadin wuyan hannu, ya fi kyau a zaɓi waɗanda ba su da roba. Idan sun kasance na roba, ba za su sami sakamako mai kyau na kariya ba. Ba za a iya sawa da sako-sako da yawa ko matsi ba. Idan sun yi yawa, za su haifar da toshewar jini. Yin sako-sako da yawa ba shi da amfani.
Lokacin aikawa: Agusta-01-2022