Matsi Kariyar Wasanni na Nailan Taimakon Ƙwararren Ƙwallon ƙafa
Cikakken Bayani
Sunan samfur | Babban na roba goyon bayan matsawa hannun riga |
Sunan Alama | JRX |
Karfe | Nailan |
Girman | S/M/L |
Launi | baki |
MOQ | 100 PCS |
Shiryawa | Kunshin guda ɗaya |
Aiki | Kare haɗin gwiwa |
Shiryawa | Shirya Na Musamman |
OEM/ODM | Launi/Girman/Material/Logo/Marufi, da dai sauransu... |
Misali | Samfurin Tallafi |
Ƙunƙarar idon ƙafa ɗaya ne daga cikin raunin da aka fi sani da shi, saboda ƙafar ƙafarka tana da hannu a kusan dukkanin abubuwan motsi, kamar gudu, tsalle, juyawa da tafiya. Don haka saka takalmin gyaran kafa zai iya taimakawa wajen tallafawa nama mai laushi a kusa da idon ku, hana rauni da kuma ba ku damar ci gaba da ayyukan yau da kullum. Tallafin idon ƙafa wani nau'i ne na kayan wasanni, wani nau'i ne na kayan wasanni da 'yan wasa ke amfani da su don kare haɗin gwiwa da kuma ƙarfafa haɗin gwiwa. .Idan kun ji rauni a idon kafa, za ku iya zama mai saurin kamuwa da rauni a nan gaba, kuma sanya takalmin gyaran kafa yana rage haɗarin sake rauni. Tallafin idon idon sawun nailan an haɗa shi da ergonomics, roba-hanyoyi huɗu, dacewa da kwanciyar hankali. Har ila yau, yana da matukar dacewa don sakawa da cirewa, don haka yana da mashahuri a tsakanin mutane, yana rage yiwuwar raunin da yawa a lokacin motsa jiki. A lokaci guda kuma, mai kare idon nailan yana da wani tasiri mai sanyi da dumi-dumi. , wanda zai iya rage haushin ƙafar ƙafar da iska da sanyi ke haifar da su.Muna da nau'i-nau'i masu yawa na takalmin gyaran kafa, suna ba da matakai daban-daban na tallafi dangane da tsananin raunin idon ku.
Siffofin
1. An yi takalmin gyaran kafa ne da neoprene, wanda yake numfashi kuma yana sha.
2. Yana da zane na budewa na baya, kuma duka shine tsarin manna kyauta, wanda ya dace sosai don sakawa da kashewa.
3. Kayayyakin gabatarwa mai sauyawa yana amfani da hanyar rufaffiyar tef, kuma ana iya daidaita ƙarfin gyarawa gwargwadon ƙarfin gwiwa da haɓaka tasirin kariya na matsakaiciyar jiki.
4. Wannan samfurin zai iya gyarawa da gyara haɗin gwiwa ta hanyar matsa lamba ta jiki, ba tare da jin zafi ba, sassauƙa da haske.
5. Yana da amfani don ƙara kwanciyar hankali na haɗin gwiwa na idon kafa, don haka za'a iya kawar da jin zafi a yayin da ake amfani da shi na musamman, wanda ke da amfani ga gyaran ligament.